lý do để bạn yêu Hyukie đến thế
(¯°•.▒○•™→Super Junior ~ ♥ ~ ELFs VNFanclub← ™•○▒.•°¯)
(¯°•.▒○•™→Super Junior ~ ♥ ~ ELFs VNFanclub← ™•○▒.•°¯)
Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chúc các bạn ngày mới tốt lành

Share

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
_Cin_
Admin
Admin
_Cin_

Bạn thích ai trong Super Junior :
  • Eunhyuk
  • Super Junior

Khen thưởng : Người cống hiến cho forum
Won $ Won $ : 5006
Bạn được cảm ơn : 15

lý do để bạn yêu Hyukie đến thế Empty
Bài gửiTiêu đề: lý do để bạn yêu Hyukie đến thế   lý do để bạn yêu Hyukie đến thế I_icon_minitimeMon Mar 12, 2012 10:52 pm

Tình yêu dành cho Hyukie đã từ lâu lắm r, lần đầu tiên nhìn a nhảy.mình đã biết a chính là thành viên trong SJ mà mình muốn dành vị trí đặc biệt nhất trong tim, yêu anh hơn các thành viên SJ khác.....hơn một chút..........
Hình ảnh của a trên sân khấu thực sự là rất rất tuyệt.tyuêtj đến mức k biết dàng những lời nào để nói về a nữa.......
Chàng Khỉ đáng yêu hay bị các thành viên khác lừa đi lừa lại.......chỉ vì cái tội tin người quá, tin các thành viên khác vô điều kiện as thế........khiến e yêu, rất yêu anh...... Còn nhớ trong ctrình EHB, a bị dặt camera ẩn, và a đã khóc, khóc rất nhiều............cũng chỉ vì các thành viên.cũng chỉ vì a không muốn xa họ........gia đình thứ hai của a.....gia đình mà a gắn bó as chính cơ thể của a vậy......... Cái lúc mà Kyu và các thành viên khác bị thương......a nhớ chứ????? dù cho a cũng bị thương .dù chỉ là vết thương nhẹ..a vẫn cố gắng đến bên cậu e út Kyu đáng thương.........lo lắng cho Kyu......gọi tên Kyu thật nhiều......
E k thích các chương trình thực tế mà a tham gia vs các nữ nghệ sĩ khác, những trương trình mà bắt phải chọn cặp.... chỉ vì a thường là người k đc chọn....thế nhưng cũng có sao a nhỉ...mấy ng đó không chọn a.nhưng ELFs toàn thế giới luôn chọn a......e sẽ luôn luôn chọn a..Hyukie à!!!!!!!!

Chữ ký của _Cin_
https://www.facebook.com/Jangkanashi
loveeunhyuk2007
ELF Cấp 1
ELF Cấp 1
loveeunhyuk2007

• Eunhyuk
  • Super Junior

Won $ Won $ : 4404
Bạn được cảm ơn : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: lý do để bạn yêu Hyukie đến thế   lý do để bạn yêu Hyukie đến thế I_icon_minitimeThu May 10, 2012 12:48 pm

Thật không biết nói sao về tình cảm của mình dành cho anh khỉ
có thể nói nó là trường tồn và mãi mãi
,không gì có thể thay đổi tình cảm của mình dành cho anh khỉ
nói thật mình biết đên sụu cũng là do mình biết anh si won qua phim 'oh my laddies"
minh thích si won nên mới xem các video của suju
mình để ý si won ,nhưng tình cảm không cuông nhiệt
và tình cờ mình xem no other '' các oppa đều rẤT CUTE
nhưng mình lại để ý anh chàng có màng trình diễn solo dance
anh không đẹp trai nhưng mình lại ấn tượng với chất giọng của anh ấy khi đọc rap,vũ đạo thật mạnh mẽ và uyển chuyển ❤
thật sự mình không mún thay đổi tình cảm dành cho si won nhưng mình làm không được
càng coi nhiều gameshow thì mình càng bị thu hút cái tính tình thật thà ,nụ cười hở lợi nhưng rất duyên của anh khỉ,rồi cái tÍnh nghịch ngợm nhưng rất lịch sự với moi người
mình thấy trong các show hyuk lun cuối chào mọi 90 độ chứ không chỉ là hình thức ❤
mình cảm nhận được sự chân thành trong tình cảm của anh với các thành viên,anh luôn tôn trọng các hyung của mình và lun nhường nhịn các em nhỏ ,kể cả em út,kuyhyun.
mỗi khi anh khóc mình cũng khóc tjheo,và mình đã phát hiện ra mình cuồng lên vì anh ấy
mỗi ngày ,mỗi giờ mình đều nghĩ về anh ấy
đặc biệt là anh rất thành thật và nhiệt tình trong công việc ,tuy anh không giỏi nhưng anh luôn cố gắng trong mọi công việc .hơn nữa anh lun biet61cavh1 làm cho người khác cười mà không sợ người khác nghĩ xấ vế mình
và ..và mình ngĩ tình cảm mình dành cho anh khỉ là forever
NOTHING GONNA CHANGE MY LOVE FOR YOU, ,MY MONKEY,EUNHYUK OPPPA ,LEE HYUK JAE.

EUNHYUK NUMBER 1
SUPER JUNIOR 1

Chữ ký của loveeunhyuk2007
oppa_eunhyuk
ELF gà mờ
ELF gà mờ
oppa_eunhyuk

• Eunhyuk

Won $ Won $ : 4288
Bạn được cảm ơn : 0
Humor : rất vui..

Bài gửiTiêu đề: Re: lý do để bạn yêu Hyukie đến thế   lý do để bạn yêu Hyukie đến thế I_icon_minitimeWed Aug 29, 2012 7:38 pm

um....that sự e không biết em iu anh như thế nào...bởi vì tình yêu em dành cho anh hơn bất cứ thứ j...lần đầu tiên xem anh trong chương trình stong heart..anh luôn làm mọi người cười..yêu anh từ lúc đó.anh nhảy rất đẹp và có dôi mắt cười có thể khiến ai siêu lòng...vì anh la chàng khỉ vui tính rất đáng yêu...em iu anh.. :1:

Chữ ký của oppa_eunhyuk
https://www.facebook.com/didiniu
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: lý do để bạn yêu Hyukie đến thế   lý do để bạn yêu Hyukie đến thế I_icon_minitime

Chữ ký của Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang