cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm
(¯°•.▒○•™→Super Junior ~ ♥ ~ ELFs VNFanclub← ™•○▒.•°¯)
(¯°•.▒○•™→Super Junior ~ ♥ ~ ELFs VNFanclub← ™•○▒.•°¯)
Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chúc các bạn ngày mới tốt lành

Share

cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
BIMIDOL_cello_villa
MOD
MOD
BIMIDOL_cello_villa

Won $ Won $ : 4473
Bạn được cảm ơn : 6

cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm Empty
Bài gửiTiêu đề: cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm   cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm I_icon_minitimeFri Mar 16, 2012 3:34 pm

cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm View_foto

ờ thì cũng hơi xấu
nhưng mà xấu thế thôi chứ tính ko xấu
cái pờ rồ fai tí nhé
tự nhiên phởn

tên cũng cơm: bim cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm 3617257635))))))))) sau một thời gian nó thành bim IDOL cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm 3617257635)))))))))))))
ngày sản xuất: 10/12/97 cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm 3617257635))))) một ngày rất chi là..... phình phường nhưng thế mà một vĩ nhân lại ra đời
hạn sử dụng: chưa rõ. mong là ai sử dụng bảo quản được lâu cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm 3617257635)))))))))))))
nơi thường trú; nhà em
nếu hỏi nhà em ở đâu thì cứ tìm cái nhà nào to nhất. đẹp nhất việt nam. nhà em ở bên cạnh ạ. cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm 3617257635)))))) e ko phải gái hà nội. cũng ko ở tphcm hay hải phòng. e là dâ miền núi xa xôi hẻo lánh. cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm 3617257635))) muốn đến nhà e phải trèo đèo nội xuối ghê lớm. e là nhà quê ạ. có lẽ nhà e ở mù căng chải cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm 3617257635))))))
số cminh nd: ....137 ( nhìn thấy chưa. 137 đấy)
giới tính: lưỡng tính ạ cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm 3617257635)))) đùa thôi. chứ em 50.1% gơn đấy ạ cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm 3617257635)))
chiều cao: 1m72 cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm 3617257635))))) đấy là em chưa gian lận chiều cao. chứ nếu ra ngoài đường em gian lận chiều cao thì mọi người sẽ nói em mét 8. cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm 3617257635)))) cũng khá nhiều lúc phởn ăn lận chiều cao nhưng ít lắm. suốt ngày chơi bóng rổ. ăn lận chiều cao thì chơi làm sao cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm 3617257635)))) đi chơi vs ck em mà nó đi cái giày độn đế. e đi giày bệt mà vẫn cao hơn nó cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm 3617257635)))) đau khổ.
cân nặng: 50kg. có lẽ hơi béo. nhưng kiểm tra BIM thì hoàn toàn bình thường. vì cái chiều cao ko khiêm tốn cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm 3617257635)))))))
số đo 3 vòng : x y z cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm 3617257635)))) muốn hỏi cụ thể liên lạc với em ạ cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm 3617257635)))) khá là chuẩn đấy
tính cách: hơi nóng nẩy và hơi chơi trội cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm 3617257635))))))nhưng bù lại chém gió rất siêu. chẳng qua chưa tìm đc ng để chám thôi. ngoan nhưng ko hiền. vui tính nhưng khó tính cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm 3617257635)))))))))
câu nói ưa thích: chó sủa cứ sủa. cắn cứ cắn. chị đi ô tô sợ gì mày. (
mới thay đổi từ khi trở thành người nổi tiếng và có anti cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm 3617257635)))))))

thôi thế thôi là đủ hiểu về em ạ
em bay đây

nếu bạn muốn giới thiệu thì vào topic ELFs nhà mình ra mắt nha, tự giới thiệu về mình nhé bạn

Chữ ký của BIMIDOL_cello_villa
iu_han_oppa
ELF Cấp 1
ELF Cấp 1
iu_han_oppa

Won $ Won $ : 4496
Bạn được cảm ơn : 2

cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm   cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm I_icon_minitimeFri Mar 16, 2012 8:15 pm

link die rồi có xem được đâu
bạn giới thiệu dài thiệt
còn ai post nốt xem nào

Chữ ký của iu_han_oppa
BIMIDOL_cello_villa
MOD
MOD
BIMIDOL_cello_villa

Bài gửiTiêu đề: Re: cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm   cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm I_icon_minitimeSat Mar 17, 2012 11:27 am

@mod nào đấy pm dưới cái pờ rồ fai của em: em đọc kĩ rule rồi
và e thấy ở đây có post ảnh và thêm cái pờ rồ fai cũng ko sao
nếu chỉ post 1 cái ảnh mà link bị die thì chả khác j topic sapm
phải ko ạ
hí hí hí
mà bên giao lưu kết bạn e cũng có giới thiệu rồi
@iu_han_oppa: link của e có bị die đâu
e vẫn xem đc mà

_Cin_
Admin
Admin
_Cin_

Bạn thích ai trong Super Junior :
  • Eunhyuk
  • Super Junior

Khen thưởng : Người cống hiến cho forum
Won $ Won $ : 5006
Bạn được cảm ơn : 15

Bài gửiTiêu đề: Re: cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm   cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm I_icon_minitimeSat Mar 17, 2012 1:31 pm

BIMIDOL_cello_villa đã viết:
@mod nào đấy pm dưới cái pờ rồ fai của em: em đọc kĩ rule rồi
và e thấy ở đây có post ảnh và thêm cái pờ rồ fai cũng ko sao
nếu chỉ post 1 cái ảnh mà link bị die thì chả khác j topic sapm
phải ko ạ
hí hí hí
mà bên giao lưu kết bạn e cũng có giới thiệu rồi
@iu_han_oppa: link của e có bị die đâu
e vẫn xem đc mà
k coi đc link e ạ,
khéo link của e die rồi ý, chia buồn

Chữ ký của _Cin_
https://www.facebook.com/Jangkanashi
BIMIDOL_cello_villa
MOD
MOD
BIMIDOL_cello_villa

Bài gửiTiêu đề: Re: cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm   cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm I_icon_minitimeSat Mar 17, 2012 2:44 pm

ơ. sao link của em ko bị die nhỉ
kì cục
chắc ngta ko muốn e khoe cái mặt ra
ko lại tốn mấy lít máu truyền ở bệnh viện

_Cin_
Admin
Admin
_Cin_

• Eunhyuk
  • Super Junior

Bài gửiTiêu đề: Re: cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm   cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm I_icon_minitimeSat Mar 17, 2012 2:47 pm

hehe, tự sướng quá rồi
Sao k up luôn hình lên, dẫn đường link làm j cho mệt hả ^^

Chữ ký của _Cin_

Được sửa bởi janglee ngày Tue Mar 20, 2012 12:23 pm; sửa lần 1.
BIMIDOL_cello_villa
MOD
MOD
BIMIDOL_cello_villa

Bài gửiTiêu đề: Re: cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm   cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm I_icon_minitimeSat Mar 17, 2012 3:20 pm

thôi kệ
=)))))))))
cái mặt nó xấu
nên nó ko muốn khoe cho mọi ng xem

flt_2105
ELF Cấp 3
ELF Cấp 3
flt_2105

Won $ Won $ : 4496
Bạn được cảm ơn : 5

Bài gửiTiêu đề: Re: cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm   cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm I_icon_minitimeTue Mar 27, 2012 1:27 pm

mi ban noi j thia??? mjh chag hiu j ca??? ~X(

Chữ ký của flt_2105
Hớn
Admin
Admin
Hớn

• Siwon
  • Kibum
  • Ryeowook
  • Yesung
  • Kyuhyun
  • Super Junior

Won $ Won $ : 5300
Humor : Cuộc sống tươi đẹp

Bài gửiTiêu đề: Re: cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm   cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm I_icon_minitimeWed Mar 28, 2012 11:47 am

@flt_2105: đến mình còn thấy rối tung lên nữa là bạn
mà đừng spam một dòng nữa nha

Chữ ký của Hớn
https://elf-family.forumvi.com
_Cin_
Admin
Admin
_Cin_

• Eunhyuk
  • Super Junior

Bài gửiTiêu đề: Re: cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm   cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm I_icon_minitimeWed Mar 28, 2012 12:07 pm

hehe, cứ đọc từ từ.....
Không hiểu thì cứ tiếp tục suy ngẫm
Mà nếu càng không hiểu thì thôi tốt nhất đừng nghĩ nữa
hehe

Chữ ký của _Cin_
™}{☼Ä|\|G †ü♥B@Ç|‹ †µ¥Æt™
ELF gà mờ
ELF gà mờ

Won $ Won $ : 4422
Bạn được cảm ơn : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm   cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm I_icon_minitimeSat Apr 21, 2012 1:00 pm

hj dc day!

Chữ ký của ™}{☼Ä|\|G †ü♥B@Ç|‹ †µ¥Æt™
luli love kibum
MOD
MOD
luli love kibum

• Kibum

Khen thưởng : cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm Staff_11
Staff chăm chỉ + hóng hớt =))
Won $ Won $ : 4405
Spoiler:

Đến từ Đến từ : Nhà SiBum + Kimin
Humor : Ki Bum + SJ

Bài gửiTiêu đề: Re: cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm   cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm I_icon_minitimeSat Apr 21, 2012 7:05 pm

bạn
mình mong bạn không comt một dòng nữa nhé

Chữ ký của luli love kibum
Hớn
Admin
Admin
Hớn

• Siwon
  • Kibum
  • Ryeowook
  • Yesung
  • Kyuhyun
  • Super Junior

Bài gửiTiêu đề: Re: cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm   cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm I_icon_minitimeSun Apr 22, 2012 3:44 pm

mn ơi
e xem dk ảnh rồi
xấu gì đâu,xinh lắm
mn click http://teenicvn.waplux.com/view_foto.php?ses=fm8gn1Q-RIj8,USEs4LyzaMhsGa&2=949447140&type=1&3=1
hehe

Chữ ký của Hớn
yurin_vu_ryeowook
MOD
MOD
yurin_vu_ryeowook

• Ryeowook
  • Yesung

Khen thưởng : cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm Top410
Mem chăm chỉ No.4
Won $ Won $ : 5071
Bạn được cảm ơn : 5
Spoiler:
Đến từ Đến từ : Đồng Nai

Bài gửiTiêu đề: Re: cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm   cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm I_icon_minitimeMon Apr 23, 2012 12:18 pm

@tít: ss coi được hình ui
hình đó là con pé bim đó hả

Chữ ký của yurin_vu_ryeowook
luvckmin
ELF Cấp 3
ELF Cấp 3
luvckmin

• Leeteuk
  • Heechul
  • Hankyung
  • Kangin
  • Siwon
  • Kibum
  • Donghae
  • Eunhyuk
  • Ryeowook
  • Yesung
  • Sungmin
  • Shindong
  • Kyuhyun
  • Super Junior

Won $ Won $ : 4495
Bạn được cảm ơn : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm   cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm I_icon_minitimeMon Apr 23, 2012 6:33 pm

chã coi đk hình
bùn huhu

Chữ ký của luvckmin
có ai biết tớ hơm :))
Admin
Admin

• Super Junior

Khen thưởng : Troller =)))))))
Won $ Won $ : 13925
Spoiler:
Đến từ Đến từ : chuồng lợn :))

Bài gửiTiêu đề: Re: cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm   cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm I_icon_minitimeTue Apr 24, 2012 7:05 pm

hớ hớ
con tít kia
chồng giết chết h
đừng lôi cái mặt chồng lên thế chiws
ck xấi mà
ngại quá

Chữ ký của có ai biết tớ hơm :))
Hớn
Admin
Admin
Hớn

• Siwon
  • Kibum
  • Ryeowook
  • Yesung
  • Kyuhyun
  • Super Junior

Bài gửiTiêu đề: Re: cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm   cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm I_icon_minitimeTue Apr 24, 2012 8:07 pm

haha
tại vk đâu
chỉ vì ck cứ giấu ảnh đi
ko cho mn thưởng lãm
=))

Chữ ký của Hớn
Admin
Admin

• Super Junior

Spoiler:

Bài gửiTiêu đề: Re: cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm   cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm I_icon_minitimeTue Apr 24, 2012 8:12 pm

cơ mà link die thật
ck cũng ko xem đc
phải vào wap pót lại mất
ng nổi tiềng đâu phải ai cugx đc xem mặt âu
:))

Hớn
Admin
Admin
Hớn

• Siwon
  • Kibum
  • Ryeowook
  • Yesung
  • Kyuhyun
  • Super Junior

Bài gửiTiêu đề: Re: cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm   cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm I_icon_minitimeWed Apr 25, 2012 1:46 pm

ng nổi tiếng =))
nghe sợ thật đấy
có ai xin chữ kí chưa
thôi đừng làm khó mn nữa
cho xem ảnh đi ck ạ

Chữ ký của Hớn
Admin
Admin

• Super Junior

Spoiler:

Bài gửiTiêu đề: Re: cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm   cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm I_icon_minitimeSat Apr 28, 2012 5:22 pm

khó j đâu
link die thật mà
thôi thì vk có lòng hảo tâm
vào post lại cho ck cũng đc
còn chữ ki á
ko cho đâucho r nhỡ ngta đem bán đấu giá thì sao

jung_hyun_yoo2811
ELF Cấp 2
jung_hyun_yoo2811

• Leeteuk
  • Donghae
  • Eunhyuk
  • Super Junior

Won $ Won $ : 4387

Bài gửiTiêu đề: Re: cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm   cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm I_icon_minitimeThu Aug 23, 2012 9:52 am

Sao em vẫn không coi được hình nhỉ? j nhỉ
Còn 2 vk ck Admin rảnh rổi quá nhề!!! ngầu

Chữ ký của jung_hyun_yoo2811
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm   cko những ai thjk sem mặt người lổi tiếng =)))))))))))))). có rề vào bệnh viện cấp cứng tớ ko chịu trách nhiệm I_icon_minitime

Chữ ký của Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» [SJ'sname]Tên tiếng Anh của Super Junior và những nhân vật của Walt Disney
» [pics] Cùng chiêm ngưỡng những hình ảnh khó đỡ của suju tại SS4
» [Disc] Mọi người vào đây cùng thảo luận nào
» [news]Dong Hae vai kề vai cùng "người tình Gấu trúc"
» News [07.06.12] [IMPORTANT] Cùng ủng hộ Super Junior nhận được Domain thông minh tiếng Hàn (Hạn chót 8/6)