[news] [trans] 20/04/2012 Super Junior Eunhyuk cảm ơn fans doanh số bán ra album "Mr.Simple"
(¯°•.▒○•™→Super Junior ~ ♥ ~ ELFs VNFanclub← ™•○▒.•°¯)
(¯°•.▒○•™→Super Junior ~ ♥ ~ ELFs VNFanclub← ™•○▒.•°¯)
Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chúc các bạn ngày mới tốt lành

Share

[news] [trans] 20/04/2012 Super Junior Eunhyuk cảm ơn fans doanh số bán ra album "Mr.Simple"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Hớn
Admin
Admin
Hớn

Bạn thích ai trong Super Junior :
  • Siwon
  • Kibum
  • Ryeowook
  • Yesung
  • Kyuhyun
  • Super Junior

Won $ Won $ : 5300
Bạn được cảm ơn : 15
Humor : Cuộc sống tươi đẹp

[news] [trans] 20/04/2012 Super Junior Eunhyuk cảm ơn fans doanh số bán ra album "Mr.Simple" Empty
Bài gửiTiêu đề: [news] [trans] 20/04/2012 Super Junior Eunhyuk cảm ơn fans doanh số bán ra album "Mr.Simple"   [news] [trans] 20/04/2012 Super Junior Eunhyuk cảm ơn fans doanh số bán ra album "Mr.Simple" I_icon_minitimeSat Apr 21, 2012 12:21 pm

[news] [trans] 20/04/2012 Super Junior Eunhyuk cảm ơn fans doanh số bán ra album "Mr.Simple" 20120420_eunhyuk_fans
Ngày 21 tháng 4, Super Junior Eunhyuk tweet, " Tôi biết đó là muộn nhưng cảm ơn bạn. Khi tôi lần đầu tiên nghe nói rằng chúng ta đạt 500.000 doanh số bán hàng nhãn hiệu, nó dường như không thật, nhưng nó cảm thấy tuyệt vời và mang lại cho tôi niềm tự hào. Tôi cảm ơn tất cả mọi người mua album. Với sức mạnh này, chúng tôi sẽ chuẩn bị cho album thứ 6 " , và cảm ơn tất cả các ELF ra.

Eunhyuk cũng nói thêm, " Và cảm ơn bạn 'Eunhyukdotcom cho bánh mừng. Tôi sẽ để lại một bình luận sớm "và chia sẻ hai bức ảnh trên.

Eunhyuk và Leeteuk được nhìn thấy chiếc bánh và mỉm cười cho máy ảnh, có thể là ngay trước khi đào vào bánh.

Sau khi nhìn thấy các tweets và hình ảnh của Eunhyuk, cư dân mạng nhận xét, " Xin chúc mừng trên 500.000 doanh số bán hàng "," Hy vọng được nghe bài hát nhiều hơn ", và" Tôi mong rằng các anh daebak trong album thứ 6 "

Theo báo cáo trước đó, Super Junior gần đây đạt 500.000 doanh số bán hàng nhãn hiệu cho các album của họ Mr.Simple ' .

cre:allkpop
Dịch bởi:Tít_baby_cute @elf-family.forumvi.com

Chữ ký của Hớn
https://elf-family.forumvi.com
luli love kibum
MOD
MOD
luli love kibum

Bạn thích ai trong Super Junior :
  • Kibum

Khen thưởng : [news] [trans] 20/04/2012 Super Junior Eunhyuk cảm ơn fans doanh số bán ra album "Mr.Simple" Staff_11
Staff chăm chỉ + hóng hớt =))
Won $ Won $ : 4405
Bạn được cảm ơn : 2
Spoiler:

Đến từ Đến từ : Nhà SiBum + Kimin
Humor : Ki Bum + SJ

[news] [trans] 20/04/2012 Super Junior Eunhyuk cảm ơn fans doanh số bán ra album "Mr.Simple" Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [news] [trans] 20/04/2012 Super Junior Eunhyuk cảm ơn fans doanh số bán ra album "Mr.Simple"   [news] [trans] 20/04/2012 Super Junior Eunhyuk cảm ơn fans doanh số bán ra album "Mr.Simple" I_icon_minitimeSat Apr 21, 2012 7:06 pm

ELFs phải biết hi sinh vì Suju mà
đó là điều tất nhiên

Chữ ký của luli love kibum

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» [news] [trans] 23/04/2012 Thành viên Eunhyuk của Super Junior tiết lộ kiểu tóc mới của mình
» [news] [trans] 19/04/2012 Vé SS4 của Super Junior tại Tokyo đã bán hết
» [news] [trans] 26/04/2012 Super Junior tiết lộ ảnh thời trang trên sân bay của mình
» [news+ pics] [trans] 28/04/2012 Super Junior RyeoWook chia sẻ ảnh từ hậu trường SS4
» [news] 15/03/2012 Eunhyuk (Super Junior) là nạn nhân tiếp theo cho tên lửa của Shindong