[news] Kyuhyun có một khởi đầu thành công trong chuyến lưu diễn solo đầu tiên của mình
(¯°•.▒○•™→Super Junior ~ ♥ ~ ELFs VNFanclub← ™•○▒.•°¯)
(¯°•.▒○•™→Super Junior ~ ♥ ~ ELFs VNFanclub← ™•○▒.•°¯)
Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Chúc các bạn ngày mới tốt lành

Share

[news] Kyuhyun có một khởi đầu thành công trong chuyến lưu diễn solo đầu tiên của mình

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Hớn
Admin
Admin
Hớn

Bạn thích ai trong Super Junior :
  • Siwon
  • Kibum
  • Ryeowook
  • Yesung
  • Kyuhyun
  • Super Junior

Won $ Won $ : 5300
Bạn được cảm ơn : 15
Humor : Cuộc sống tươi đẹp

[news] Kyuhyun có một khởi đầu thành công trong chuyến lưu diễn solo đầu tiên của mình Empty
Bài gửiTiêu đề: [news] Kyuhyun có một khởi đầu thành công trong chuyến lưu diễn solo đầu tiên của mình   [news] Kyuhyun có một khởi đầu thành công trong chuyến lưu diễn solo đầu tiên của mình I_icon_minitimeSat Nov 14, 2015 9:51 am

[news] Kyuhyun có một khởi đầu thành công trong chuyến lưu diễn solo đầu tiên của mình Kyuhyun_1446787599_af_org
Kyuhyun (Super Junior) vừa có buổi biểu diễn solo đầu tiên của mình. Thật là khó khăn để tổ chức một concert chỉ với chính mình mà không có các thành viên khác, nhưng chuyến lưu diễn của anh đã thành công tốt đẹp!

Kyuhyun sẽ có tổng cộng 7 buổi hòa nhạc, từ 05- 08 và 13-15 tháng 11 tại Coex Artium của SMTOWN. Vé được bán ra trực tiếp nên sẽ là một trải nghiệm tuyệt vời cho tất cả người hâm mộ.

Tại buổi biểu diễn của mình, anh đã biểu diễn các bài hát từ mini-album đầu tiên của mình 'At Gwanghwamun', và từ album thứ hai của mình "Fall, Once Again '. Anh cũng hát lại các bài nhạc phim truyền hình với một ban nhạc sống.

Không chỉ mình anh biểu diễn mà còn yêu cầu khán giả hát cùng. Anh cũng đã dành thời gian cho một cuộc nói chuyện cá nhân với khán giả.

SM Entertainment đã phát hành một số hình ảnh chính thức của Kyuhyun tại concert.[news] Kyuhyun có một khởi đầu thành công trong chuyến lưu diễn solo đầu tiên của mình Kyuhyun_1446788125_kyuhyun2%20(1)
[news] Kyuhyun có một khởi đầu thành công trong chuyến lưu diễn solo đầu tiên của mình Kyuhyun_1446788128_kyuhyun3

Nguồn 360 kpop

Chữ ký của Hớn
https://elf-family.forumvi.com

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» [news] 12/03/2012 Super Junior trở thành nghệ sĩ Hàn Quốc đầu tiên tổ chức concert solo ở Ma Cao
» [news] Super Junior Dong Hae sẽ thể hiện sự ngọt ngào của mình trong bộ fim truyền hình đầu tiên
» [news] 27/03/2012 Những nghệ sĩ của SM Entertainment trở thành cổ đông của công ty
» [pics] 2012/02/02 05:00:04 Yeh Sung Kyuhyun và ryeowook với nhau công khai. "KRY với anh trai của mình"
» [news] [trans] 18/04/2012 Super junior Yesung, Sungmin và Jay Park thăm kyuhyun diễn ‘Catch Me If You Can’